BÁN 8 NỀN FULL THỔ CƯ CÁCH CHỢ MỸ KHÁNH 800M GIÁ 950 TRIỆU.

An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ
Giá tiền
950 triệu
1.19 triệu /m2
Diện tích
800 m2
Loại hình
Đất thổ cư
Pháp lý
Sổ hồng - sổ đỏ
Tin đăng: Môi giới
ID:  17811
Loại tin:  Mua bán
17 giờ trước
21
Thông tin mô tả
BÁN 8 NỀN FULL THỔ CƯ CÁCH CHỢ MỸ KHÁNH 800M GIÁ 950 TRIỆU.

- Link vị trí: https://maps.app.goo.gl/XMpG3gKnzNT8b9kr9?g_st=ic

- Mặt tiền Gạch rất mát mẻ, trên đất có sẵn vườn cây mân cụt đang cho trái. Thuộc phường An Bình. cách chợ Mỹ Khánh 800m, cách ĐH Nam Cần Thơ 2km

Nền 1: 4x46m 179m2, full thổ cư, giá 950 triệu, có 4 nền liền kề.

Nền 2: 6x46.5m 231.5m2, full thổ cư, giá 1.49 tỷ, có 2 nền liền kề.

Nền 3: 8x47.5m 366.7m2, full thổ cư, giá 1.95 tỷ, có 2 nền liền kề.

- Liên hệ: 0937273555 Khôi
Thông tin khác
Loại hình:
Đất thổ cư
Tình trạng pháp lý:
Sổ hồng - sổ đỏ
Liên hệ tư vấn
Hẻm 3T2 Đường 30/4 Cần Thơ , An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
  4.8 tỷ
 92 m2