Đất Và Nhà Mái Thái - Rạch Ông Dựa - Cách Đường 918 300M, P. Long Tuyền, Cần Thơ

Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ
Giá tiền
4.2 tỷ
2.35 triệu /m2
Diện tích
1788 m2
Loại hình
Đất thổ cư
Pháp lý
Sổ hồng - sổ đỏ
Tin đăng: Môi giới
ID:  17791
Loại tin:  Mua bán
2 giờ trước
6
Thông tin mô tả
Đất 1788m² – 100 ODT + Nhà Mái Thái – Thích Hợp Nghỉ Dưỡng

- Vị trí: Rạch Ông Dựa, Cần Thơ
* Cách đường 918 (Bùi Hữu Nghĩa) 300m
* Cách chợ Phó Thọ 500m

- Diện tích: 1788m² (có 100m² ODT)
- Hiện trạng: 1 căn nhà mái thái
- Thích hợp: Nghỉ dưỡng – đầu tư giữ tài sản

- Giá: 4,2 tỷ (thương lượng)
- Liên hệ: 0914.634.165
Lộ giới
6m
Liên hệ tư vấn
Hẻm 235/48 Đồng Văn Cống, Bình Thủy, Cần Thơ, Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ
  1.55 tỷ
 41 m2
Nguyễn thanh sơn, Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ
  720 triệu
 190 m2